• Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Tin tức
  • Thông báo bán đấu giá
    • Bất Động sản
    • Động Sản
  • Dịch vụ
  • Liên hệ

Hà Thành

Cam kết giá trị tốt nhất

  • Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Tin tức
  • Thông báo bán đấu giá
    • Bất Động sản
    • Động Sản
  • Dịch vụ
  • Liên hệ
  • Trang chủ
  • /
  • Thông báo bán đấu giá

Thông báo bán đấu giá

[ĐẤU GIÁ TÀI SẢN] tại thửa đất số: 58; tờ bản đồ số: 12; tại địa chỉ: Tổ 37 khu 3, Phường Bạch Đằng, Thành Phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh (nay là phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh)

Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành (gọi tắt là “Công ty Hà Thành”) Địa chỉ: Tầng 3 Lô […]

30/07/2026

Xem thêm

[ĐẤU GIÁ TÀI SẢN] tại thửa đất số: 58; tờ bản đồ số: 12; tại địa chỉ: Tổ 37 khu 3, Phường Bạch Đằng, Thành Phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh (nay là phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh)

Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành (gọi tắt là “Công ty Hà Thành”) Địa chỉ: Tầng 3 Lô […]

21/07/2026

Xem thêm

[ĐẤU GIÁ TÀI SẢN] 01 xe ô tô 5 chỗ KIA Forte, màu đen, BKS: 15A-138.04

Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành (gọi tắt là “Công ty Hà Thành”) Địa chỉ: Tầng 3 Lô […]

16/07/2026

Xem thêm

[ĐẤU GIÁ TÀI SẢN] tại thửa đất số: 58; tờ bản đồ số: 12; tại địa chỉ: Tổ 37 khu 3, Phường Bạch Đằng, Thành Phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh (nay là phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh)

Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành (gọi tắt là “Công ty Hà Thành”) Địa chỉ: Tầng 3 Lô […]

14/07/2026

Xem thêm

Điều hướng bài viết

1 2 … 76 Tiếp theo
Tìm Kiếm
Danh mục
  • Chuyên Mục Khác
    • Tin tức
    • Văn bản pháp luật
  • Dịch vụ
  • Thông báo bán đấu giá
    • Bất Động sản
    • Động Sản
  • Tuyển dụng
Bài Viết Nổi Bật
  • [THÔNG BÁO BÁN ĐẤU GIÁ] 01 xe ô tô con 05 chỗ, nhãn hiệu Toyota Camry 2.0E, màu đen, BKS: 88A – 127.05 [THÔNG BÁO BÁN ĐẤU GIÁ] 01 xe ô tô con 05 chỗ, nhãn hiệu Toyota Camry 2.0E, màu đen, BKS: 88A – 127.05
  • LUẬT ĐẤU GIÁ TÀI SẢN 2016 LUẬT ĐẤU GIÁ TÀI SẢN 2016
  • [THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ] Tài Sản Tại: Yên Lộ, phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, Hà Nội. [THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ] Tài Sản Tại: Yên Lộ, phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, Hà Nội.
  • [THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ] Xe ô tô con 05 chỗ ngồi, nhãn hiệu DEAWOO LACETTI SE 1.6MT 2010 Hàn Quốc, màu đen, BKS: 35A-000.03 [THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ] Xe ô tô con 05 chỗ ngồi, nhãn hiệu DEAWOO LACETTI SE 1.6MT 2010 Hàn Quốc, màu đen, BKS: 35A-000.03
Đầu trang

Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành

Tầng 3, Lô M1-16 Khu ĐTM Trung Hòa – Nhân chính, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Hotline Miền Bắc: 0246.6809.753

© 2017 Copyright by Grand. All rights reserved

Thiết kế web Chili.vn