• Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Tin tức
  • Thông báo bán đấu giá
    • Bất Động sản
    • Động Sản
  • Dịch vụ
  • Liên hệ

Hà Thành

Cam kết giá trị tốt nhất

  • Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Tin tức
  • Thông báo bán đấu giá
    • Bất Động sản
    • Động Sản
  • Dịch vụ
  • Liên hệ
  • Trang chủ
  • /
  • Thông báo bán đấu giá
  • /
  • Động Sản

Động Sản

[ĐẤU GIÁ TÀI SẢN] 01 xe ô tô 5 chỗ KIA Forte, màu đen, BKS: 15A-138.04

Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành (gọi tắt là “Công ty Hà Thành”) Địa chỉ: Tầng 3 Lô […]

16/07/2026

Xem thêm

[ĐẤU GIÁ TÀI SẢN] 01 Máy đào thủy lực bánh xích CAT 345C Nhãn hiệu: Caterpillar

Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành (gọi tắt là “Công ty Hà Thành”) Địa chỉ: Tầng 3 Lô […]

10/07/2026

Xem thêm

[ĐẤU GIÁ TÀI SẢN] 01 xe ô tô 5 chỗ KIA Forte, màu đen, BKS: 15A-138.04

Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành (gọi tắt là “Công ty Hà Thành”) Địa chỉ: Tầng 3 Lô […]

12/06/2026

Xem thêm

Thông báo đấu giá tài sản: 01 xe ô tô Hyundai Grand I10, màu trắng, số khung: RLUG8W2DBMN062444, số máy: G4LALM769570, biển kiểm soát số: 38A-341.87

Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành (gọi tắt là “Công ty Hà Thành”) Địa chỉ: Tầng 3 Lô […]

20/05/2026

Xem thêm

Điều hướng bài viết

1 2 … 36 Tiếp theo
Tìm Kiếm
Danh mục
  • Chuyên Mục Khác
    • Tin tức
    • Văn bản pháp luật
  • Dịch vụ
  • Thông báo bán đấu giá
    • Bất Động sản
    • Động Sản
  • Tuyển dụng
Bài Viết Nổi Bật
  • [THÔNG BÁO BÁN ĐẤU GIÁ] 01 xe ô tô con 05 chỗ, nhãn hiệu Toyota Camry 2.0E, màu đen, BKS: 88A – 127.05 [THÔNG BÁO BÁN ĐẤU GIÁ] 01 xe ô tô con 05 chỗ, nhãn hiệu Toyota Camry 2.0E, màu đen, BKS: 88A – 127.05
  • LUẬT ĐẤU GIÁ TÀI SẢN 2016 LUẬT ĐẤU GIÁ TÀI SẢN 2016
  • [THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ] Tài sản tại: thôn Hậu Xá, xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, TP. Hà Nội. [THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ] Tài sản tại: thôn Hậu Xá, xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, TP. Hà Nội.
  • [THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ] Thửa đất số: 167; Tờ bản đồ số 35; Diện tích: 120m2, Tổ 111 – Khu 8B, Phường Cẩm Phú, Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh [THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ] Thửa đất số: 167; Tờ bản đồ số 35; Diện tích: 120m2, Tổ 111 – Khu 8B, Phường Cẩm Phú, Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
Đầu trang

Công ty Đấu giá Hợp danh Hà Thành

Tầng 3, Lô M1-16 Khu ĐTM Trung Hòa – Nhân chính, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Hotline Miền Bắc: 0246.6809.753

© 2017 Copyright by Grand. All rights reserved

Thiết kế web Chili.vn